A/ Về phần Giải đáp thắc mắc
1/ Mọi người đều có thể lập topic để hỏi về những thắc mắc trong diễn đàn hoặc gởi vào đây
2/ Mọi thắc mắc ko fải về Game hoặc những điều khác ngoài thắc mắc về 4r
3/ Các thắc mắc sẽ được chuyển đến điều hành viên / quản lý viên hoặc những thành viên khác trả lời

B/ Về phần Ý kiến - Đóng góp
1/Mọi ngươì đều có thể lập topic để nêu ý kiến hoặc gởi vào đây
2/ Những ý kiến - đóng góp phải liên quan đến diễn đàn, ko liên quan về Game
3/ Có 3 hình thức ý kiến là:
+ Ý kiến chung về diễn đàn
+ Ý kiến về 1 box nào đó
+ Ý kiến về 1 thành viên
4/Các ý kiến không đúng quy cách, không theo đúng nội quy sẽ không có giá trị xem xét và sẽ được chuyển vào box Thùng rác

C/ Về việc vi phạm
Trích của cựu Mod:
1. Post bài nhảm như chat , Spam . Vi phạm điều trên ăn 20% cc cho tớ
2. Post bài liên quan đến chính trị , tôn giáo v.v.v. Vi phạm điều trên ăn 20% cc cho tớ
3. Post bài trùng khớp với bài người khác .Vi phạm điều trên ăn 10% cc cho tớ và bị Del Topic
4. Post bài ko dùng lời lẽ thô tục như Đan Mạch đại loại thế .Vi phạm điều trên ăn 30% - 50% tùy từ ngữ
5. Post bài cấm ko lạc đề lộn topic hay Post nhầm Box . Vi phạm điều trên ăn 20% cc cho tớ
6. Cậu nào DP hay Double Post có nghĩ là Post 2 bài liên tiếp .Vi phạm điều trên ăn 30% cc cho tớ
7. Cậu nào vào đây Chat nhãm thì tớ cho 1 vé lên BPT ngồi 2 tuần nha :cuoi
8. Post hình Nude, Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky, đồi trụy cho tiễn thẳng lên đầi hóng gío làm thần vĩnh viễn ... và sẽ ko đọc kinh siêu độ ........
Lưu ý: Những ai post câu hỏi về Game trong box thì sẽ bị cảnh cáo nặng
Về phần ý kiến, những thành viên ko có thẩm quyền yêu cậu ko xen vào nếu ko thì cũng sẽ bị cảnh cảo nặng

Do đặc điểm riêng của box nên các topic lập ra chỉ có 1 vài bài viết nên sau khi tiếp thu ý kiến hay giải đáp thắc mắc xong sau 1 thời gian nữa sẽ cho vào thùng rác tránh tình trạng topic trong box quá nhiều gây khó khăn trong việc quản lý