Máy bơm nước giếng khoang Lishiba Quạt hút công nghiệp
Sẵn sàng Giết Bố mẹ Để Đc Xem SUJu biểu diễn !!! X( X( X( - Page 2
Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 21 to 40 of 105
    Thật quá đáng :curse:
    Sao nó dám đối xử với ba mẹ nó như thế chớ :curse:
    Cha mẹ nó sinh ra nó, nuôi nấng nó. Vậy mà bây giờ nó lại sẵn sàng theo Suju cứ như đó là người cứu mạng nó ko bằng :curse:

Ôi Reina...

Ôi em yêu động vật
    OFF DÀI DÀI CÁC BẠN Ạ

Trong spoiler có 1 số từ ngữ "bẩn"...Bạn nào không thích thì đừng xem...
    Spoiler:
    WTF!!!..mấy bọn l`n này làm cái khỉ l`n j` thế này???đi thần tượng mấy đứa trai đe'o ra trai,gái đe'o ra gái rồi chửi bố mẹ này nọ...mấy đứa này có còn là người hay 0???Người thân gia đình ngay bên cạnh,nuôi mình lớn rồi cho mình ăn học thì đe'o thần tượng,thần tượng bọn cho' nào ở đâu ra...Mấy bọn này đe'o biết nghĩ à???0 có bố mẹ gia đình thì mình cũng có lớn được đến tuổi này 0..cái bọn ngu lo`n này biết cái khỉ j` mà nói...rời xa đất nước đi rồi hẵng nói....Shibaiiiiiiii...Hàn nó tốt hơn mình vì teen bọn nó de'o ngu kiểu này...bọn bạn Hàn của mình bọn nó de'o bao h hành xử như thế nào đâu...1 lũ não = cái pennis này về nhà mà nghĩ lại đi nhé...mofo....sohaiiiii...mơ mơ màng màng rồi có ngày chết cũng de'o biết....

Quote Originally Posted by skarmory1 View Post
    Trong spoiler có 1 số từ ngữ "bẩn"...Bạn nào không thích thì đừng xem...
    Spoiler:
    WTF!!!..mấy bọn l`n này làm cái khỉ l`n j` thế này???đi thần tượng mấy đứa trai đe'o ra trai,gái đe'o ra gái rồi chửi bố mẹ này nọ...mấy đứa này có còn là người hay 0???Người thân gia đình ngay bên cạnh,nuôi mình lớn rồi cho mình ăn học thì đe'o thần tượng,thần tượng bọn cho' nào ở đâu ra...Mấy bọn này đe'o biết nghĩ à???0 có bố mẹ gia đình thì mình cũng có lớn được đến tuổi này 0..cái bọn ngu lo`n này biết cái khỉ j` mà nói...rời xa đất nước đi rồi hẵng nói....Shibaiiiiiiii...Hàn nó tốt hơn mình vì teen bọn nó de'o ngu kiểu này...bọn bạn Hàn của mình bọn nó de'o bao h hành xử như thế nào đâu...1 lũ não = cái pennis này về nhà mà nghĩ lại đi nhé...mofo....sohaiiiii...mơ mơ màng màng rồi có ngày chết cũng de'o biết....
    Em yêu anh quá . Chăng hiểu mấy thằng con trai mặc đồ con gái gọi là gì mà bọn nó hâm mộ phát cuồng kinh khủng . Mấy đứa không có não này thì ...... nhưng chắc tại vì cả miền Nam có mỗi Trung Ương 2 nên không đủ hay sao đó
    OFF DÀI DÀI CÁC BẠN Ạ

megaman132's Avatar
    megaman132 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn Deadly Kings of Megaman's member
    mấy người viết bài này đúng là chỉ có một câu đê nói " Trời không dung đất không tha"

một lũ cuồng(em bảo bọn nó)
    ăn nói mất nết,bất hiếu
    "For the ones we may become
    For the battles we have won
    For the day we reach the sun
    Gonna play it loud tonight"
    These days- Take That

Spoiler:

Nếu mình là thủ tưởng VN thì mình sẽ ban hành ra 2 đạo luật ( 1 cái ko liên quan ) là
    1. Khi tham gia GT thì phải ưu tiên học sinh, sinh viên đi xe đạp ( đi xe máy kệ xác chúng nó )
    2. Xử tử hết bọn càn rỡ nói ngu Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky nghĩ vì chúng mắt tội phản quốc.
    -*^.:.oOoNumber one is POKEMONoOo.:.^*-
    .:.xXxNumber two is NARUTOxXx.:.
    -*_*_*-

_^-*-^_

Thực ra ở đây chẳng có gì là phản quốc cả. Nếu thật sự là phản quốc thì đã nói những câu đả đảo chính quyền chứ chưa dừng ở việc chê bai đâu. Vấn đề chính là mấy bạn fan cuồng kia quá bất hiếu đi. Mình cãi cha mẹ, chống đối để làm việc mình muốn, điều đó bình thường, rất bình thường. Nhưng có đến mức phát ngôn ra những câu đấy sao? Tớ nói hỗn bố mẹ 1 lần rồi sau cũng thấy đau mà tự vác mặt đi xin lỗi, còn những bạn này nói thủ tiêu này nọ cứ như đùa vậy. Chữ hiếu để đâu nhỉ? Hay các bạn này ảo tưởng thần tượng có thể nuôi nổi các bạn ý?

Việc thích xem các pé Hàn Quốc cũng chẳng có gì là xấu ( bây h các thứ ở nước ngoài chèn vào VN thì nhiều lắm, Tàu, Nhật, Hàn các thứ,v.v...), có điều đọc xong thấy shock quá nhỉ, không thể ngờ vì ham đến mức ko còn nghĩ gì đến những người đã sinh ra và nuôi mình và bây h đi nói những câu "bất hủ" thế này , chẳng biết các thần tượng của nó có nuôi dc nó ko nhỉ :-j

Đệch , xúc phạm quá , ko quăng chùy chém bão lại thì ko thể dc

Now...We are one!

Động vật não bé mồm to -> khủng
    OFF DÀI DÀI CÁC BẠN Ạ

Đam mê chi mà dữ rứa ? Nhỏ này đã làm gì bố mẹ nó chưa ? Đọc xong là muốn vả thẳng vào mặt ! Nếu như vậy thì bố mẹ nó cầu mong đẻ ra cái trứng luộc chấm muối tiêu ăn hay đẻ ra một cái gì đó có ích ! Chứ kiểu người như vậy làm chậm trái đất lắm ! Xây nhà cũng chiếm nhiều đất nữa !

LẮC, LẮC ... Baby sha sha sha

Đ!t thẳng vào mồm mấy cái đứa này...

Chém hết!!!

Không còn gì để nói, chữ hiếu chắc nó ăn mất rồi

http://www.furaffinity.net/user/gregory~/
    Xin lỗi chứ gặp tụi này ngoài đường nói thế tôi 9dan1h vỡ mồm cho các cháu .
    Thứ 2 : ta chỉ thích đồ Japan thôi
    Hang in there...

HQ đc đánh giá là làng giải trí điện ảnh nhất thế giới, vừa rồi có 1 liveshow HD 2011 coi công nhận ghiền thật
    nhưng mà việc mấy bé VN sẵn sàng cầm dao giết mẹ nó thì quả là ko thể chấm nhận...

...Riêng mặt trời chỉ có 1 mà thôi, và mẹ em chỉ có 1 trên đời ...

Ma^'y ba.n na'y no'i tha.t cu~g cha? pha?n quoc dau ho. chj bat hjeu thoj phan quoc thj fa?i noj den to

btw, van de nay dc ban lua.n nhjeu nhj
    Nick cũ của mình là [A]i ^^

Yahoo: jungai_timetolove

Rảnh thì add mình nếu bạn muốn.

Càng đọc lại càng thấy cái lũ Fan KPop cuồng nhiệt này bựa
    Ngang cái đoạn "ông bà già biết điều" thì cứ như nó lấy dao dí lên cổ cha mẹ nó không bằng
    Thật là một nỗi xấu hổ của Việt Nam
    Rồi "Việt Nam thua Hàn Quốc toàn tập"
    Ai cũng biết là có thua, nhưng không phải là thua hết
    P/s: Chuẩn bị Reg nick, anh em muốn thì hỏi nick, em đưa cho mà vào chửi

Ôi Reina...

Hogwarts school of Witchcraft and Wizardry
    SS dẫn link đến pro5 nó rồi mà........
    "I'll see you soon, then."

Thành thật mà nói, các bạn đừng bao giờ so sánh ai với súc vật nhé, như thế rất xúc phạm súc vật! (nghiêm túc thực sự đấy) Bởi súc vật sống theo bản năng, nói thẳng ra chúng chẳng làm j sai cả nhé!
    Thứ 2, các ca sĩ Kpop có thể hát hay, nhảy đẹp hơn ca sĩ Vpop thật, nhưng nếu chỉ đem vẻ ngoài ra so nói thật chả khác nhau là mấy đâu! Chẳng qua chỉ là "đẹp trai ko = chai mặt", thấy hàng ngoại nhìn lạ mắt nên thích thôi!
    Thời này giới trẻ yêu thần tượng còn hơn yêu cha mẹ nữa. Có lần tớ sỉ ca sĩ Kpop là gay nhé (đùa thôi ạ), đám bạn cứ như bầy chó sổng chuồng ấy! Giá như với cha mẹ cũng đc thế nhỉ.
    Và đây, mời các bạn đọc cái này, cũng từ vụ đó mà ra đấy. Cái này là của Tạp chí chim lợn, nếu các bạn có FB thì nên like để xem, theo tớ là rất đỉnh:

Bài sưu tập từ BTV Muciu

TCCL Tháng Hai năm 2011

Tác giả: Hoàng Đồng Tiến (FB Acc)

Link: http://www.facebook.com/notes/hoàng-...50104366403347

--------------------------------------

Chuyện phiếm về những trò lố của lũ non dạ

Dạo này loạn quá, khắp nơi lan tràn hình ảnh những fan cuồng Hàn Quốc và những thứ bắt chước như thế.

Thực sự tôi thấy nhiều thứ quả là hài hước.

Tôi Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky biết Suju, Bigbang, 365... của các bạn là ai và tôi cũng Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky có nhu cầu biết những người đấy là ai.

Sự ngu dốt của các bạn là hậu quả của một thời người ta quá coi trọng đồng tiền

Tôi nói thẳng là tôi chả ghét gì họ, những con người dám lao vào đường nghệ thuật gian khổ, cho dù tôi chả quan tâm họ là ai, họ làm được gì cho xã hội, họ đóng góp gì cho thế giời. Tôi coi họ như hàng triệu những ban nhạc, ca sĩ khác đầy rẫy nhan nhản trên cả cái quả đất này.

Tôi cũng chả ghét những ai nghe nhạc Hàn bình thường, những người nghe nhạc chỉ đơn thuần để giải trí chứ không phát cuồng như một lũ điên của Liên hợp quốc.

Tôi chỉ ghét những đứa nghe nhạc bằng mắt (có thể bằng lỗ mũi hoặc một số lỗ gì đó khác...) và Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky có tí chất xám nào trong óc hoặc thậm chí là Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky có óc.

Các bạn nghe nhạc như thế là ngu lắm, nghe Suju gì gì đấy rồi nhận vơ chồng này chồng nọ, lố bịch Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky đái ra mà cứ tưởng mình là bố (hoặc mẹ) thiên hạ.

Cái gì mà "lũ trần tục thì hiểu sao được". Ừ thì chúng tôi có nhận là thần tiên như các bạn Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky đâu. Chúng tôi phải nai lưng ra làm, ra học, sau này còn kiếm tiền nuôi bố nuôi mẹ nuôi vợ nuôi con...

Các bạn là thần tiên rồi cần Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky phải ăn uống, cần Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky phải làm việc nữa, ở nhà mà ngoáy mông theo nhạc íh, rồi sau này vác mặt ra đường lại ngã ngửa ra Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky biết làm thế nào để có cái mà sống. Mà kể mấy cái đứa hộp sọ thì có những não thì không như các bạn thì cũng nên chết bớt đi, may ra IQ của dân Việt Nam nó mới tăng được, mới xây đường sắt cao tốc được.

Nghe nhạc xong thì coi Suju là thần tiên,còn coi gia đình là thần đân thì quả là các bạn Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky bằng con vật. Con vật nhé, bố mẹ nó chết thì nó nằm ra thương tiếc, đau đớn (google ra đầy). Các bạn thì đòi "giết ông bà già" nếu không được đi xem Suju Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky gì đó. Đi ngược lại luân thường đạo lý mà cứ tưởng mình là thánh nữ Ở mà khéo nhờ Suju thì Việt nam mới có thành nữ Ozawa thứ 2, thứ 3 thứ n gì đó... Các bạn đòi bán mình để mua vé cơ mà. (Mỗi tội là hơi khó tìm đối tác đấy, kiểu như tôi mà tôi biết các bạn bán mình vì mấy cái chú ở đâu đâu íh thì tôi cũng chả thèm mua ).

Rồi ợ một tiếng, há mồm là là ô-pa, u-pa, u-xơ gì gì đó. Các bạn bảo nói tiếng Việt thì quê, tiếng Anh thì lỗi thời, xin lỗi các bạn bây giờ ném các bạn vào một ổ toàn người Hàn thì chắc chắn 100% là các bạn phải khóc bằng tiếng Việt thì cũng phải phọt mấy câu tiếng Anh để mà sống. Chả lẽ cứ ô pa ô pa là giải quyết được vấn đề ah

Rồi lạy lục, sì sụp khấn vái như khấn ông bà ông vải (mà chắc Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky ở nhà đã khấn như thế). Bảo thế cho nó giống văn hóa người ta. Tôi thề với các bạn là mấy chú Suju nhà các bạn nhìn thấy cảnh đấy thì có mà thi nhau cười khà khà kiểu như người ra đi xem khỉ diễn trò bắt chước người íh.

Các bạn tưởng về nhà các chú bé íh sẽ Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky ngủ được vì được hâm mộ quá ư. Khà khà, người có học người ta sẽ phán 1 câu : "Lũ man di !". Các bạn đã tự biến mình thành lũ man di một cách hết sức ấn tượng đấy. Bravo ! =)

Có lẽ nào cuồng Hàn Quốc như thế thì người Việt (như các bạn) sẽ sang được Hàn Quốc sống, sẽ được người Hàn Quốc coi như "đồng bào" của họ không. Không bao giờ đâu. Với những kẻ đã sẵn sàng chổng mông vào cái nền văn hóa nơi mình sinh ra để chạy theo một văn hóa ngoại lai, thì cũng dễ dàng từ bỏ cái nền văn hóa ngoại lai thứ nhất để chạy theo văn hóa ngoại lai thứ n nào đó thôi. Những người bạn Hàn Quốc là những người có óc, họ sẽ nhận ra rằng : chẳng ngu gì chúng tôi phải coi những kẻ cuồng tín văn hóa kia là đồng bào để rồi đến lúc lại bị đá vào mông như đã từng đá chính lại đất nước của họ.

Cái mà các bạn tôn thờ, xét cho cùng thì cũng chỉ là cái vũ khí của một cuộc "xâm lược văn hóa" dai dẳng và nhẹ nhàng len lỏi vào một đất nước có sức đề kháng văn hóa kém như Việt Nam hiện nay thôi. Và các bạn thì cũng chỉ như những chiến binh ngu đần, dễ dàng bị thu phục bởi những hào nhoáng không có thực.

Mục tiêu cuối cùng là gì : là bán mỹ phẩm HQ cho Việt Nam, là du nhập những sản phẩm văn hóa của HQ vào Việt Nam, là tạo ra một thế hệ phát cuồng vì HQ rồi từ đó manh nha khống chế thị trường Việt Nam. Tất cả chỉ là kinh tế. Chính sự ngu dốt của các bạn đã nuôi sống người Hàn và xây dựng đất nước Hàn Quốc xinh đẹp hiện nay.

Cuộc xâm lăng văn hóa đấy chả có tội, nhất là trong thời buổi hòa nhập hiện nay. Cái tội lớn nhất là ở cái đầu không chịu tiếp thu của các bạn. Và cái tội thứ 2 là của những kẻ có trách nhiệm dạy bảo các bạn đã không làm tròn bổn phận. Hãy để xã hội dạy bạn !

Ồ vui thật, hóa ra khóc lóc, chửi bố chửi mẹ, chửi đất nước, khinh rẻ nơi chôn nhau cắt rốn của mình chỉ là để nuôi những người ở đẩu ở đâu. Người ta rồi sẽ cười sung sướng trên đống tiền còn bạn thì mãi ngồi khóc vì thần tượng mà không biết rằng hai bàn tay đang vô thức nộp tiền cho người ta. Việt Nam có bờ biển dài, có nhiều cá, muối cũng Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky thiếu iot nhưng các bạn có lẽ vẫn Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky thể khôn được như người Nhật.

Hãy tưởng tượng...

10 năm, 15 năm, 20 năm...

Khi các bạn lớn lên, lẽ nào các bạn vừa cho con bú vừa nhảy nhót , quỳ lạy khóc lóc vì Suju chăng. Đơn giản thế thôi. Cái thời suy nghĩ nông nổi rồi cũng sẽ qua. Sẽ đến lúc các bạn cười to, nhếch mép vào bản thân mình khi các bạn đã lớn. Hãy để thời gian chứng minh.

Chính các bạn, những fan cuồng và thiếu Iot trầm trọng, đang làm xấu mặt các fan Kpop thực thụ. Các bạn cứ lôi kéo họ vào một cuộc chiến không đầu không cuối, với chúng tôi, những con người tỉnh táo hơn các bạn, và đã qua một thời nông nổi.

Hãy cứ làm những gì bạn muốn, nhưng đừng có tỏ ra là mình ngu hoặc tỏ ra mình quá ngu !

===========

Câu chuyện cuối :

Tôi biết 1 anh bạn, hiện đang làm cho một công ty Tổ chức Sự kiện Nghệ thuật có ông sếp là người Hàn Quốc. Anh này kể với tôi rằng, khi được vào phỏng vấn với sếp, thì ông ta hỏi 1 vài câu liên quan đến công ty, công việc, và câu quan trọng nhất về chuyên môn : "Bạn hãy kể mọi thứ bạn biết về nghệ thuật ca trù của Việt Nam". Anh bạn tôi rất bất ngờ, nhưng cũng nói được 1 vài ý liên quan...

Anh ta kể, sau này khi nhận vào làm, một thời gian sau ông sếp nhắc lại chuyện này. Ông ta bảo hôm đó thực ra ông ta không cần thông tin về ca trù, mà ông ta muốn xem cái thái độ và mức độ hiểu biết của ứng viên với văn hóa bản địa mà thôi. Ông sếp kể anh được chon vì lối nói với vẻ mặt tự hào, và thái độ trân trọng giá trị nghệ thuật truyền thống. Đó là điều cần nhất của một người tổ chức nghệ thuật.

Hãy nhớ là, ông sếp người Hàn...

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

Tags for this Thread