Máy bơm nước giếng khoang Lishiba Quạt hút công nghiệp
Sẵn sàng Giết Bố mẹ Để Đc Xem SUJu biểu diễn !!! X( X( X( - Page 3
Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 41 to 60 of 105
    ^

Cái bài trên ở post #1 đã có rùi mà đúng k ta

Edit: không có bài này tớ tìm thấy trên Anti AFS
    Nick cũ của mình là [A]i ^^

Yahoo: jungai_timetolove

Rảnh thì add mình nếu bạn muốn.

haizzz
    k biết thân phận của mình mà bày đặt nói mấy câu đó vs bố mẹ
    mấy đứa thế này, chok thủng màng nhỉ cho nó khỏi nghe nhạc được nữa là vừa
    còn k thỳ cho chug' nhin j đói 10 ngày để xem cái vé xem sj biễu diễn vs miến thịt cái nào wan trog hơn
    ôi lớp trẻ ngày ny hết biết

Bọn này hâm mộ thần tượng gì thì hâm mộ chứ đến nỗi còn sẵn sàng giết người chỉ để đi xem mấy cái thằng mà em gọi là "dặt dẹo, nửa nọ nửa kia" thì đến bó tay với cái lũ mất dạy này.
    Hâm mộ thì không sai nhưng mà hâm mộ kiểu đến phát điên phát cuồng thế này thì tốt nhất là không nên hâm mộ. Bọn này chết cũng chả gây ảnh hưởng gì cho xã hội. Có khi người ta còn mừng là đằng khác.

Quote Originally Posted by [M]oon View Post
    SS dẫn link đến pro5 nó rồi mà........
    Ngay post #1, cứ thế mà táng

Quote Originally Posted by Mr.[GK] View Post
    Đ!t thẳng vào mồm mấy cái đứa này...
    Kết nhất câu này

Vs lại cái con này nó toàn xoá comment thôi, hôm bữa vào thì phải ~10 trang chửi mà hôm wa còn có 3 trang, đúng là phát biểu ngu bây giờ trốn tránh Buồn cho cái xã hội có nhữg đứa nưu vậy Đúng là chúng nó chết đi vì nền hoà bình thế giới Khéo sau này lại "Sẵn sàng ném bom nếu ko dc xem SuJu biểu diễn" Ôi... ~~~

Hồi đấy mà ba má nó hoãn được cái sự sung sướng đó lại thì h đỡ biết là bao .
    Hết quỳ lạy, hết than khóc, h lại đòi giết người, trình tiến hóa nhanh quá là nhanh.
    Trích 1 reply trong pro5
    Tu way 1 video Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky roi` truong thanh` dj la` vua`
    Kirlia là bạn nào thế nhỉ .

chúng ta ko so sánh bọn này với s*c vật mà bảo chúng ko bằng s*c vật nữa đấy chứ s*c vật còn biết yêu thương đồng loại thử hỏi bọn này có bằng ko

Stand strong Japan !

mê trai toàn tập em nó thik xài hàng ngoại ko thik xài hàng nội địa chỉ vì đam mê cái sắc đẹp dao kéo của máy anh Hàn Quốc chứ ko có ji` đâu châm dứt tranh luận nha hạng như vậy mình gặp hoài nhưng khi gặp mình rồi thì ko mê hàn quốc nữa..........ai bik tại sao trả lời dùm

Mấy thứ súc sinh vầy thì để ý đến làm j` so sánh vn với hàn quốc nữa chứ đúng là tuổi trẻ ranh

Quote Originally Posted by debugger View Post
    Mấy thứ súc sinh vầy thì để ý đến làm j` so sánh vn với hàn quốc nữa chứ đúng là tuổi trẻ ranh
    Em không cần so sánh cũng biết nước nào hơn mà mấy tụi này cứ dở trò so sánh

Đừng vì fan's cuồng mà mất tình đoàn kết của forum
    Nothing Better Than Super Juinor

anh Loran kiếm dc địa chỉ nhà hay hình nó ngoài đời có thì post lên để mọi ng` anti nó

Hình trong post đầu đó, cậu vô pro5 nó là thấy mặt nó trong Ava

Kino ngưởi thấy mùi tội phạm rồi....các bạn đừng vì mấy chuyện này mà cãi nhau...không đáng đâu...cứ xem như bạn ấy là một người có cái nhìn đặc biệt không phải của bất cứ loài nào trên trái đất đi ....dù gì thì có người nào hay bất cứ sinh vật nào (dù nói đc hay không nói đc) có cái suy nghĩ và định nghĩa về gia đình đặc biệt đến như vậy đâu...đừng quan trọng hoá vấn đề lên nữa...không thôi có nguy cơ box này bị close đó
    Azarath Metrion Xinthos..........

At that time…when I was watching the sunset, extreme loneliness crept thought me… Unbelievable..I had… no idea since when…. Sunsets have became so dear to me. My Lonely silhouette is no longer solitary. Even it’s only this, even though it’s only like this.

....L'octavus Diabolus Trigon

BTW: Mình là Asamiya . Cô bé ngây thơ xinh xắn và ngoan hiền nhất 4rum đấy...hình của mình đây
    Spoiler:

Mới kiếm được cái này
    Mọi người có thể chỉ trích fan khi họ trở nên quá khích, vượt quá các ranh giới giữa fan và thần tượng, có những hành vi trái với đạo đức hoặc vi phạm pháp luật. Còn bình thường, đừng “vơ đũa cả nắm”. Bên cạnh hệ lụy trông thấy từ những kẻ quá khích, vẫn có rất nhiều fan lịch sự, hòa đồng và hiểu biết.
    Cộng đồng fan của Super Junior là E.L.F (viết tắt của từ Ever Lasting Friend, là tên Fan Club của Super Junior, nghĩa là Tình bạn vĩnh cửu, hoặc Những người bạn mãi mãi). Super Junior giống như những bài toán, có lúc đơn giản, có lúc phức tạp. ELF chúng tôi là những người giải đáp ẩn số, tìm ra cái hay và luôn ở bên cạnh SuJu.

FC SuJu Thái Bình

Chúng tôi tự hào vì mình có một thần tượng. Và tự hào hơn vì thần tượng đó là Super Junior. Fan của Super Junior có thể dễ dàng tìm được nhiều người bạn có chung sở thích với mình, đôi khi là ngay bên cạnh, học cùng lớp cùng trường, đôi khi là cách nhau nửa vòng trái đất. Chúng tôi có chung một tình yêu, điều đó kéo chúng tôi lại gần nhau hơn. Chúng tôi yêu E.L.F cũng như yêu Super Junior! Đối với chúng tôi, đó là một thứ xúc cảm tương đồng với tình yêu nhân loại.
    FC Super Junior ở Thái Bình mà chúng tôi tham gia nhiều lần gặp gỡ nhau. Từ những con người có chung tình yêu, chúng tôi hội tụ với nhau, làm nên một Fan Club. Khi đứng cùng nhau chúng tôi luôn cảm thấy mình được là chính mình, thoải mái nói chuyện và không có khoảng cách.Có thể có lúc bất đồng, có thể có lúc xích mích, nhưng cuối cùng, lý do xóa nhòa mọi giận hờn sẽ là: Vì chúng ta cùng là E.L.F.

Những người lớn có thể coi tình yêu của chúng tôi với SuJu là sự cuồng nhiệt quá khích của những đứa trẻ. Nhưng chúng tôi luôn tin, thần tượng là một phần quan trọng trong quá trình hoàn thiện nhân cách của mọi đứa trẻ, từ lúc biết nhận thức cho đến khi thật sự trưởng thành.FC SuJu Thái Bình

Tác giả : toàn cá sấu [IMG]http://forum.vietyo.com/images/smilies/Smile/*.gif[/IMG] * biết nói gì nữa .

Những người lớn có thể coi tình yêu của chúng tôi với SuJu là sự cuồng nhiệt quá khích của những đứa trẻ. Nhưng chúng tôi luôn tin, thần tượng là một phần quan trọng trong quá trình hoàn thiện nhân cách của mọi đứa trẻ, từ lúc biết nhận thức cho đến khi thật sự trưởng thành.FC SuJu Thái Bình

Lý sự cùn Tui♥SkyTui♥SkyTui♥Sky * . Nếu thần tượng mà hình thành nhân cách thì Cmac - Lênin nên định nghĩa lại nhân cách. Mấy con này chưa học triết học hay sao ấy ?

Nguồn: http://forum.vietyo.com/topic/loi-ba...op-108113.html

Ôi Reina...

sao lại gọi là lý sự cùn con hàng này nó chỉ là 1 cá nhân sao lại đánh đồng tất cả ELF với nó chứ

Sun Guardian

Mist hung in the air
    Cloud appeared
    Rain fell
    Bringing the Thunder
    But...
    After the Storm
    The Sun always shine
    Leading us all to the blue Sky.

nó càng nói càng lòi cái ngu thôi
    con thộn này mà bị phỏng vấn nữa thì thể nào cũng đc lên gặp nhau cuối năm táo văn hóa xã hội bác tự long lại có trò để diễn
    Fanfic cùa mình: CHUYẾN TÀU HẮC ÁM

Các bạn xem fic và ủng hộ mình nha !!!

Pà kon nói chuẩn ko cần chỉnh
    Mặc kệ cái lũ dở hơi này đi để anh em ta đến cuối năm còn có cái để mà xem phim hài chứ nếu ko thì hết đề tài thì có mà ngồi mà khóc...

Quote Originally Posted by [A]ura View Post
    Càng đọc lại càng thấy cái lũ Fan KPop cuồng nhiệt này bựa
    Ngang cái đoạn "ông bà già biết điều" thì cứ như nó lấy dao dí lên cổ cha mẹ nó không bằng
    Thật là một nỗi xấu hổ của Việt Nam
    Rồi "Việt Nam thua Hàn Quốc toàn tập"
    Ai cũng biết là có thua, nhưng không phải là thua hết
    P/s: Chuẩn bị Reg nick, anh em muốn thì hỏi nick, em đưa cho mà vào chửi
    Sao cứ phải bựa .
    Hôm qua em lập 20 nick mà vẫn chưa đủ vui đấy

Quote Originally Posted by Aeros View Post
    chúng ta ko so sánh bọn này với s*c vật mà bảo chúng ko bằng s*c vật nữa đấy chứ s*c vật còn biết yêu thương đồng loại thử hỏi bọn này có bằng ko
    Em yêu động vật ở chỗ này
    OFF DÀI DÀI CÁC BẠN Ạ

Giết giết hết cái tụi tàu khựa làm đầu óc ngây thơ của trẻ em VN bị xâm hại

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Tags for this Thread