Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 61 to 78 of 78

Thread: [Black White Hack] Pokémon Blaze Black & Pokémon Volt White

bạn không đọc hướng dẫn của sky ở đầu topic à? đầu topic đã chỉ rõ cách patch rồi còn gì?
    pokemon - pocket monster - quái vật bỏ túi

Bản này hi`nh như có ver 3.04 ùi nhưng mình ko patch dc ai co link patch sẵn ko up hộ với!

sao ko patch dc nhỉ .. .bấm Apply Patch r màk chả có gì xảy ra cả. ko thấy file name_patched.nds xuất hiện ==" có ai biết làm s màk xài xDelta GUI ko ?? xài win7 nhé

có thể rom mà bạn định patch không phải là clean rom (clean rom là rom chưa được patch lỗi exp, chắc bạn sử dụng rom đã patch lỗi exp để patch phải không?).
    pokemon - pocket monster - quái vật bỏ túi

Quote Originally Posted by warchelf91 View Post
    có thể rom mà bạn định patch không phải là clean rom (clean rom là rom chưa được patch lỗi exp, chắc bạn sử dụng rom đã patch lỗi exp để patch phải không?).
    àk ko mình xài clean rom do Kuma up. nhưng màk mìh patch dc r... ko bik s bên ổ D thì ko patch. extract lại vào ổ C thì patch được. tại mới biết nên ai patch ko dc thì thử cách mìh.. còn ổ C màk ko dc thì mìh bí

link bài nguồn : http://www.pokecommunity.com/showthread.php?t=247696
    Version 3.1 : http://www.mediafire.com/?szzodrhwofo0hz1
    Version 3.1 (24th December, 2011)
    - A few level up moves added, including those missing from the Rugged Mountain pack, Zap Cannon for Electabuzz (as a counterpart to Magmar's new Heat Wave) and Nasty Plot for Togekiss.
    - Evolution levels edited for Scraggy, Elgyem, Litwick, Mienfoo, Golett, Pawniard, Rufflet, Vullaby, Deino, Zweilous and Larvesta to counteract their earlier appearances. Level up moves have been adjusted accordingly.
    - Koffing and Weezing can now learn Sludge Wave by TM.
    - Problems with Cheren having the wrong monkey have been fixed.
    - The important trainer rosters document has had its layout edited to now be viewable properly in WordPad.
    bản này leader đã sửa lại cách patch. Patch khá dễ. ver 3.1 thì có 2 bản clean patch với full patch, nếu ai muốn chơi bản chỉ thay đổi về pokemon thì còn clean patch. còn thay đổi tất tần tật về item TM này nọ thì xài full patch.
    down hack về r down clean rom về. đổi duôi clean rom từ nd5 thành nds, Đổi lun tên rom thành Black hay White

Clean Rom: (Rom chưa patch cho những ai muốn tự tay patch)
    Pokemon Black http://www.mediafire.com/?djozrepl02lnt2a nhớ đổi tên từ .nd5 thành .nds
    Pokemon White http://www.mediafire.com/?eaikuwv13fhai0a nhớ đổi tên từ .nd5 thành .nds

Làm sao chơi được vậy em dow thử rồi chơi tren DeSmuMe thì nó lag quá làm sao cho nó hết lag vậy anh nào chỉ em với

20 Marsinsorrow Str, Marsontop City, Mars
    Quote Originally Posted by bobbywi View Post
    Làm sao chơi được vậy em dow thử rồi chơi tren DeSmuMe thì nó lag quá làm sao cho nó hết lag vậy anh nào chỉ em với
    lý do chính thường là do máy bạn yếu

ngoài ra thì do bạn bật khác nhiều chương trình trong lúc chơi làm máy chậm lại

cho hỏi làm sao sửa lỗi mismatch: 3_INVALID_INPUT
    bị lỗi này nên không patch được, mình patch room white(U)

mình đoán tên clean rom bạn chưa khớp với bản patch, chú ý đặt tên không đc dùng kí tự đặc biệt
    Kí tên: GiáN lông dài chân thon

bạn có bản đã patch không cho mình xin cái. thank

manotes: Link Pokemon Blaze Black: http://www.mediafire.com/?v6tjrs6hf5s6qex
    Rom không cần patch, còn bản Volt White thì mình không biết.

Quote Originally Posted by pikachu267 View Post
    manotes: Link Pokemon Blaze Black: http://www.mediafire.com/?v6tjrs6hf5s6qex
    Rom không cần patch, còn bản Volt White thì mình không biết.
    cái này là véion mới nhất hả, nếu kh6ong cho mình link mới nhất đi đã patch rồi nhà, mình không biết patch, tks

Masquerain (Bug/Water) 85 HP/ 70 Att / 72 Def / 100 SpA / 102 SpD / 89 Spd với Intimidate và Quiver Dance? A MUST!!

Ai có Rom volt White v3.1 patch sẵn ko? cho mình xin với..................
    [Bản full nha ae]
    Last edited by ©onan_Red; 27-04-2012 at 02:02 PM.

Cho hỏi là tại sao mình dùng desmume choi pokemon blaze black nhưng ko mở cái cặp được

Chỉ em cách bắt Charmander trong Blaze Black với
    Last edited by Flippy; 12-06-2015 at 11:10 AM. Reason: Merge.

cho mình hỏi làm sao để có mấy quả trứng trong pokemon volt white 2 vậy mọi người!

Còn ai chơi patch này ko cho mình hỏi việc sao sử dụng PokeGen version mới rồi khi chỉnh thêm đồ vào túi thì save lại vào game mất save không? thử luôn cả blaze black và volt white đều bị thế

-----

Bị lỗi khi sử dụng PokeGen cho Blaze Black 2 lẫn Volt White 2 version Complete

"Sau khi edit vật phẩm cần bỏ vào túi hoặc edit chỉ số pkm lẫn mistery gift bất kỳ và save lại .. vào game mất save"

Đây là tình trạng mình đang bị - Đang dùng DeS 64 bit , plz somebody help me
    Last edited by Flippy; 24-08-2015 at 11:55 PM. Reason: Merge. Sai topic + post 1 topic thôi bạn ơi.
    Ai giúp tớ nuôi sống con rồng với
    Click here

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234

Tags for this Thread