Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 37

POkemon kpdo online

XIn giới thiệu các bạn game pokemon cực hay đó chính là Pokemon kpdo.Mô tã: game giống như PO. ot nhưng evole bằng level,có bike miển phí nhiều pokemon và có cả johto( đặc biệt là có cà legend Suicune,entei và raikou) và shiny http://i54.tinypic.com/mvjhqp.jpg thì con gì củng shiny được bạn có thể heal ngay cã lúc thả poke ra . đây là link :http://www.exaioros.com đăng kí và reg acc đều là tiếng anh,hết mình chơi sever Nibiru nha nếu chơi PM train chung nên chơi đê khám phá vì còn nhiều cái hay đây là list pokemon trong game :http://www.exaioros.com/?subtopic=serverinfo

Game này lên lv giống PO hay giống ot hở cậu

Ồ game này có Cả bản có Sound và Bản không sound nữa ,Phải test Thôi Mà Tui là Black Bên PO đây Sterling nhớ tui khong

thằng Black bị tui lừa đảo phải ko game này giống cả 2 cái ot và PO bạn ơi train thì giữa giửa hơi dể mà củng khó thấy tụi nó xài shiny wa' trời evole ko cần stone trừ nhửng con cần , mà chơi thử thì thấy trong game tụi nó có ý thức lắm đang wánh thì không thằng nào ks thằng nào mà củng không chửi nhau nửa, còn về bike thì lên bike chạy lên lv bike , lv bike càng cao thì chạy càng nhanh, còn nhiều thứ chưa tìm hĩu nữa là ko có shiny stone mà sao shiny gì củng có ai chơi ráng phám phá nha còn lv thì từ 20 trở lên là lên nhanh lắm!!! hồi nãy thấy có thằng mua TM solar beam nữa chắc game này có cả TM và skill rất đẹp nhá
    Last edited by Sterling knight; 20-11-2011 at 08:37 PM.

game này hình nảnh có vẻ lạ mắt đấy, nếu có thời gian sẽ test sau
    xem list pokemon thì hình như chỉ có pokemon gen 1 và 2
    pokemon - pocket monster - quái vật bỏ túi

có bạn nào biết làm sao để trở thành VIP trong pokemon nay` ko?, mình biết là mún trơtr thành Vip thì phải có Diamond nhưng ko biết mua ở đâu.

Mua thì bạn mở kênh trade lên (ctrl + o) chọn trade, ở trong đó có player bán diamond đấy , 10 diamond mấy trăm k ấy (có lần thấy 600k)

Eo ơi game toàn Gen 1 vs 2 ... Tớ chỉ thích mỗi Gen 3 thôi
    Nhưng xem cái ảnh thấy đồ họa tạm có gì chơi thử cho biết
    ~ I'm Kyo ~ One of the Legendary Pokemon ~

~ But this is my real photo ~

Cho minh hoi minh xuat hien o thanh pho cerulean lv16 rui ma k biet di dau train
    Co gi cho minh nick y/h add nc cho vui

down zề chơi ko dc giúp với

Cho minh hoi muon qua song minh co poliwhirl co surf sao dung "order" k dc vay

Bạn phải mua 10 diamond up vip mới có thế surf, ride, fly được

hic mua diamond gia nhiu vay cau. Tien mua poke ball minh con k co nua la

10 diamond mất khoảng 600k , nên khó lên vip lắm

Hic cai khi nao moi len noi troi. Ban biet cach nao kiem tien k. Minh h lv 33 roi ma k co tien mua poke ball nua toan xai may con cui

Quote Originally Posted by drthunder View Post
    Hic cai khi nao moi len noi troi. Ban biet cach nao kiem tien k. Minh h lv 33 roi ma k co tien mua poke ball nua toan xai may con cui
    muốn kiếm tiền thì mỗi lần bạn đánh xong môt con pokemon hãy click vô nó để xem có đồ ko, rồi lấy đồ đó cất vô cặp đem ra shop bán lại là có money.

Có ai biết chỗ bắt con Bullbasaur và con Electabuzz ko, trong này có cả pokemon gen II nhưng kiếm hoài ko thấy, chỉ thấy mỗi con Sentret thôi, thấy mấy đứa Br bắt đc cả Lavitar và Cyndaquil nữa mà.

Quote Originally Posted by okok025 View Post
    muốn kiếm tiền thì mỗi lần bạn đánh xong môt con pokemon hãy click vô nó để xem có đồ ko, rồi lấy đồ đó cất vô cặp đem ra shop bán lại là có money.

Có ai biết chỗ bắt con Bullbasaur và con Electabuzz ko, trong này có cả pokemon gen II nhưng kiếm hoài ko thấy, chỉ thấy mỗi con Sentret thôi, thấy mấy đứa Br bắt đc cả Lavitar và Cyndaquil nữa mà.
    Hi minh co nhat do ban do chu ma cung k du nua. Ah cho minh hoi muon' luu cho chet o thanh pho khac thi lam nhu the nao vay
    P/s: thanh pho nao co thang mua pokemon vay chi minh di cai map nay no khac voi may map cu
    Last edited by drthunder; 07-12-2011 at 09:26 AM.

Quote Originally Posted by drthunder View Post
    Hi minh co nhat do ban do chu ma cung k du nua. Ah cho minh hoi muon' luu cho chet o thanh pho khac thi lam nhu the nao vay
    P/s: thanh pho nao co thang mua pokemon vay chi minh di cai map nay no khac voi may map cu
    khi bạn die thi` mặc nhiên sẽ đc chuyển về City mà bạn chọn khi khởi đầu game, còn City mà co' người mua pokemon là Celadon City, theo hướng đi thì bạn từ Saffon city đi thẳng xuống hướng nam ra khỏi TP, khi ra khỏi bạn sẽ gặp mấy con như Kakuna, Caterpie thì re~ trái và đi thẳng hoài là sẽ tới đc Celadon, nếu ko bit đường đi nữa thì pm tui nick tui trong game là Whitecat

ủa cho em hỏi cái này chơi làm sao vậy???
    em tạo tài khoản rồi down về rồi chả bik đánh làm sao @@
    chả bik làm gì cứ đi vòng vòng trong đó thui @@
    bấm tùm lum bị con cua nó đánh rồi chết weo @@

làm sao có water stone vậy các bạn

Page 1 of 2 12 LastLast