Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 51

Thread: [VN] Pokemon Special Volume 33 + vài thứ khác

[VN] Pokemon Special Volume 33 + vài thứ khác

Sau 6 tháng cancel, delay với đủ comment phàn nàn, giờ mình sẽ tiếp tục vol này từ chapter 367. Sẽ ráng xong trước Tết để bà con ( cả translator và editor luôn ) ăn Tết vui vẻ. (Một tuần...chúa ơi )
    Còn "vài thứ khác" là chapter cuối của PMD 2, 2 chap cuối của Pokemon Ranger 2, những thứ đã cancel đóng bụi mà chẳng ai làm, lôi ra làm để đầu năm không còn nợ nữa

Last edited by milotic_0806; 19-01-2012 at 07:08 AM.

Cố lên bạn hiền! ^^
    Nhưng mình hận bạn hiền, vol 11 của mình làm giờ nó lên mốc rồi thế mà bạn hiền lại show cái enthusiasm chết tiệt này...:-ss
    Go-die đi nhé, ^^
    à mà Natsume Shi chiếu rồi đó bạn hiền, ep1 mê bạn Tanuma quá, cái ED Nat-chan ở trong nhà tuyết với Nyanko-sensei sau đó một đám lại chui vào ở ké, cuối cùng bạn Tanuma lại và thế là Nat ra ngoài đứng chung với bạn Tan, trái tim cứ thế mà gào rú lên trong sung sướng!
    anyway, nói nhãm, cứ làm tiếp đi nhé bạn hiền, have fun~~! Mình trù không chết đâu mà sợ ~

Quote Originally Posted by KuniKun View Post
    Cố lên bạn hiền! ^^
    Nhưng mình hận bạn hiền, vol 11 của mình làm giờ nó lên mốc rồi thế mà bạn hiền lại show cái enthusiasm chết tiệt này...:-ss
    Go-die đi nhé, ^^
    à mà Natsume Shi chiếu rồi đó bạn hiền, ep1 mê bạn Tanuma quá, cái ED Nat-chan ở trong nhà tuyết với Nyanko-sensei sau đó một đám lại chui vào ở ké, cuối cùng bạn Tanuma lại và thế là Nat ra ngoài đứng chung với bạn Tan, trái tim cứ thế mà gào rú lên trong sung sướng!
    anyway, nói nhãm, cứ làm tiếp đi nhé bạn hiền, have fun~~! Mình trù không chết đâu mà sợ ~
    Sao hàng đầu nó đi ngược với hàng thứ ba thế này, hay là để đây dẹp cái "enthusiasm chết tiệt này" nhé
    Ôi đùa, có trăm câu "go-die" thì ta vẫn "go-live"
    à mà Hôm qua mới coi liền 2 eps luôn ấy chứ, phải nói là cái phần Matoba làm còn hay hơn manga *cái đoạn anh Matoba đè bạn Nat vào tường* Cái ending...vâng, lúc đầu cứ sợ bé Tanu hết chỗ, ai dè Nat-kun nhà ta ra ngoài chung luôn và bỏ mặc cả đám trong nhà tuyết Trong mắt bạn ấy chỉ có Nat thôi
    Ẹc, muốn bàn Nat vào profile ta bàn, cái này topic Pokemon mà toàn mơ về Nat-kun thì...hớ hớ, bị chém chỉ là vấn đề thời gian
    Nói thật, giờ ngồi trans chapter 369 và 370 tự nhiên lại muốn ship PearlxDia

Chapter 369+370

Hai chap dài bằng 3 chap đã ra lò
    Mờ mọi người có vô thì comment một chút nhé ( lâu lâu cũng nên đòi hỏi tí ) Nhìn cái topic lạnh tanh thì cũng chạnh lòng, mất hết hứng làm
    Ơ mà vol này hay, chắc tại lần đầu đọc nó mới thế

Tem hai chap này nhé! Đợi mãi mà chẳng có ai làm, ủng hộ Mil.
    POKEMON FANCLUB TUYỂN THÀNH VIÊN

Tks milotic, thật sự thì chả biết nói gì nhưng comment theo ý thích của tác giả thôi Chúc milotic làm bộ này thật nhanh và suôn sẻ để mọi người đọc

bạn hiền, nói thế thôi chứ không nỡ phá đâu :-s [về nhà trùm mền trù thôi]
    vả lại vol 11 mình sắp xong rồi, mà Sếp làm từ raw japan, edit là phải clean lại mà mình mù cái đó nên tự trans tự typeset ko được, ko thì nhanh hơn rồi ấy, :-s
    cái chủ đề ấy ấy ấy, nó nguy hiểm quá mà mà cỡ này lười nên cứ chờ vietsub mà xem thôi, nhớ hồi San ra eng là có mặt mình, hự
    à hai em Dia với Pearl, thanh mai trúc mã nào giờ rồi! không chừng sau này bạn Pla sẽ thành chủ hôn chúc mừng đôi trẻ ấy!!!

No comment................................(!?!)

Hì, cảm ơn mọi người đã "ráng" mà comment
    @Kuni: nói thật từ trước tới giờ không để ý tới hai bợn trẻ Dia và Pearl, tại hai bạn quá trong sáng đi thôi Khó bật cái mode fangirl ra nổi, tự nhiên giờ dịch hai chap đó, hai bạn ngồi tựa lưng nhìn lãng mệnh kinh => mode bật
    Natsume tuần này ra tập 3 mà chả có hứng coi, tại tập đó hơi tẻ =="

Hề hề rất hay rất hay Tks cho phát làm khích lệ
    ~ I'm Kyo ~ One of the Legendary Pokemon ~

~ But this is my real photo ~

Thanks trước, đọc sau

May mà cuối cùng 2 cu cậu không rã đám
    Nintendo Friend Code: 5257-9871-1461
    Trainer Shiny Value 3091

Chia bè xẻ lá mới có chuyện để coi chứ

à bạn hiền chưa có chap mới, hôm nay giao thừa luôn rồi,
    thôi kệ để qua Tết onl lại rồi gom về xem một lượt, cả bạn Nat nữa
    @Bạn hiền:
    Spoiler:
    có công tắc luôn à? tưởng là phản ứng kích thích có điều kiện chứ?
    mà pokeSpe BW sao thấy hẻo quá bạn hiền =3= nghĩ sao cái cảnh lãng mạn nhất trong phần đầu là bạn Black với anh N đi đu quay chung vậy mà thành N đi với White, thật là quằn quại!
    trong khi đó thì tác giả ship nhiệt tình cho Black với White, đưa anh N thành vai phản diện nghiệt ngã, trời ơi còn gì chuyện tình qua bao gian khổ giữa 2 người...
    nhớ hồi chơi game sau khi hết phần một là khỏi gặp anh N, mình tớ chạy như điên như khùng lại mấy chỗ cũ để kiếm ảnh vậy mà chỉ hốt được toàn một đám Sages
    giờ này mất cái usb save game, bao tấm hình chụp lại ảnh cũng mất hết, ôi vì Trúa, cứu vớt con khỏi bệnh trầm kha này đi
    à hôm nay Tất niên, thế tớ mới lăn lộn như vầy, bạn hiền thông cảm, chỉ bạn hiền là hiểu tớ thôi

chừng nào có chap mới vậy mấy bạn?

Quote Originally Posted by hill View Post
    Chia bè xẻ lá mới có chuyện để coi chứ
    Tấu hài cặp mà rã đám thì còn gì mà coi

Thật ra cũng nghĩ các dex holder nên đi lẻ như các bản trước đây, ingame thì Pearl là Rival mà thế này thì hóa ra D/P/Pl ko có Rival à
    Nintendo Friend Code: 5257-9871-1461
    Trainer Shiny Value 3091

Đâu nhất thiết phải giống game
    Tết tới nên tình trạng của translator cũng rất ư là bi đát, chạy show ba nhà cúng ông bà, dọn dẹp 2 nhà muốn bở hơi tai, vậy nên hai chap cuối cùng chưa thể gửi cho editor được Còn hai chap 371 và 372 editor đang làm, mong rằng sẽ post lên được vào đúng mồng 1 cho mọi người
    Chúc mọi người đón Giao Thừa vui vẻ
    và Kuni:
    Spoiler:

Chính xác là thế, từ ngày anh N lên Reshiram bỏ xứ mà đi, mình đi vòng vòng kiếm mà rốt cuộc gặp toàn mấy cha Sage == Lên google kiếm thì chỉ được một câu trả lời đau lòng : You can't meet N again after the final battle
    Còn Special nữa chứ, N đi chung đu quay lại còn cử Servine đi theo bảo vệ Còn cái đoạn (nghe đồn là có) N gặp Black trước cửa bảo tàng để chôm cái đầu lâu thì bác tác giả diếm luôn chẳng thèm đăng báo
    Ta hận Kusaka

Sorry, dạo này ăn chơi dữ quá
    Mai sẽ có hàng cho mọi người

Quote Originally Posted by milotic_0806 View Post
    Đâu nhất thiết phải giống game
    Tết tới nên tình trạng của translator cũng rất ư là bi đát, chạy show ba nhà cúng ông bà, dọn dẹp 2 nhà muốn bở hơi tai, vậy nên hai chap cuối cùng chưa thể gửi cho editor được Còn hai chap 371 và 372 editor đang làm, mong rằng sẽ post lên được vào đúng mồng 1 cho mọi người
    Chúc mọi người đón Giao Thừa vui vẻ
    và Kuni:
    Spoiler:

Chính xác là thế, từ ngày anh N lên Reshiram bỏ xứ mà đi, mình đi vòng vòng kiếm mà rốt cuộc gặp toàn mấy cha Sage == Lên google kiếm thì chỉ được một câu trả lời đau lòng : You can't meet N again after the final battle
    Còn Special nữa chứ, N đi chung đu quay lại còn cử Servine đi theo bảo vệ Còn cái đoạn (nghe đồn là có) N gặp Black trước cửa bảo tàng để chôm cái đầu lâu thì bác tác giả diếm luôn chẳng thèm đăng báo
    Ta hận Kusaka
    Đầu năm tớ không muốn nhưng mà...
    em hận KUSAKA-SENSEi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    quên hep bi niu dia bạn hiền! ^^

Vâng, sau một tuần [strike] thả ga ăn Tết [/strike] Editor và Translator đã quay lại làm việc

Cho link down luôn đi nha bạn hiền ơi^^

Page 1 of 3 123 LastLast

Tags for this Thread