Tình cờ một ngày đẹp trời gió thét gào gào sắt tui sực nhớ đến bộ truyện Eragon năm xưa nên đã quyết định search gu gồ tìm phần 4 nhưng kết quả ko có gì cả :faepalm:. Và ngày hôm này, sau 1 năm cũng vào một ngày đẹp trời thực ra là vừa mới thy song ngồi vào com luôn le tui nhớ lại chuyện 1 năm về trước và ....(các bạn đã biết nếu vào topic này )
Thôi ko nói nhiều nữa chủ yếu là để ko cho cái post này quá ngắ, tui đưa link cho các bạn đây
Eragon 4-Inheritance ( Di sản thừa kế ) : http://www.mediafire.com/?xreqinj3cwiy2gh
Mình up link trực tiếp ko bỏ vào chữ là vì các bạn ko vào được nếu các bạn ấn vào link trên trực tiếp thì thấy link đã die
Nhưng các bạn đừng vội out topic, các bạn hãy copy link trên và past trực tiếp vào ô Adress down về thôi
Tập cuối rất hay
Hôm nay vừa đọc xong chương cuối cùng của cuốn này. Tập cuối hay. Kết thúc chặt chẽ và hợp đạo trời lòng người.
Sực nhớ vozer cũng nhiều người đọc bộ này, nên đem lên chia sẻ. Định dạng epub trong attachment.

Cuộc đối mặt với Galbatorix bất ngờ và thú vị chứ không đơn giản là một màn đánh trùm theo mô típ xưa cũ.

Và trong tập này phác họa rõ nét Galbatorix hơn, cảm nhận cá nhân thấy đây là một dạng người như Tào Tháo, tài giỏi, mạnh mẽ và có chí lớn theo kiểu Tần Thủy Hoàng chứ không chỉ đơn giản là một phù thủy bất tử mất hết tính người.
Link from: VnZ