Máy bơm nước giếng khoang Lishiba Quạt hút công nghiệp
Giúp em với
Results 1 to 5 of 5

Thread: Giúp em với

Giúp em với

về game megaman battle network 6 em có 1 thắc mắc về chế đọ navicust . Sau khi em có lắp các bộ phận vào navicust thì lúc vào trận thì máu của nhân vật lại bị giảm đi từ từ mà k hề bị dính skill của đối thủ . trong cái navicust của e gồm có HP +500 HP+400 undersht .bust pack . speed max. chargMax . vào trận HP nó cứ tụt dần . còn khi em đổi lại còn HP+400 undersht .bust pack . chargMax . speed + 1 thì màu lại bình thường không bị tụt nữa . em cũng k hiểu lắm về chế đọ này , không lẽ bị quá tải bộ nhớ chăng . em tìm trên diễn đàn nhưng chẳng thấy mục hướng dẫn này . Mong mọi người hướng dẫn chi tiết cho em về cái navicust và cách sắp sếp folder cũng như combo 1 cách hợp lí chứ em chơi thì cứ thấy chip nào khỏe và đối hệ với boss thì cho vào thôi !
    click ủng hộ em nha

Trên youtube có nhiều hướng dẫn xếp Navicust mà bạn, 1 ví dụ nè
    YouTube Video
    ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Link: http://www.youtube.com/watch?v=11qMn09VRmw

Reservoir Chronicle Bi Bi Mập Quậy

Chẳng biết lần này join tour có win được ai không nữa

biết là vậy . nhưng mà em không biết nút để xoay mấy cái thanh kia + với nếu ô của nó là 5x5 mà em lấn ra ngoài và theo như trên thì cái cách sắp xếp trong navicust ban đầu của em thì vào trận máu sẽ tự động tụt mặc dù k bị dính damage của quái . Thế là sao vậy @@
    click ủng hộ em nha

http://www.furaffinity.net/user/gregory~/
    Do xếp không đúng cách + chưa có Program Rotate nên không thể xoay các khối program được.

Vấn đề bị tuột HP do lắp Program HP+ chưa đúng gây hậu quả bug HP, bạn nên lắp Program BugStop để chặn lại hoặc chỉnh Prog đi chỗ khác
    Hang in there...

em cảm ơn
    click ủng hộ em nha

Tags for this Thread