Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 21 to 26 of 26

Thread: [Thảo luận] Pokemon Armageddon

ơ đừng nói Kymhye là nhân vật em đăng kí nha bản đăng kí của êm hơi bị đầy đủ về tên tuổi lẫn quốc tịch cơ mờ
    nếu không phải thì hơi tiếc cho Scizor, bao giờ tới em thì cho xin tyra hoặc blaz cũng ngon rồi nhá anh
    đừng bao giờ là venusaur

GHÉ QUA ĐỌC POKEMON COMIC CỦA TỚ NÀ (/owo)/
    Tiếng Việt | Tiếng Anh

Quote Originally Posted by CoolGlace View Post
    ơ đừng nói Kymhye là nhân vật em đăng kí nha bản đăng kí của êm hơi bị đầy đủ về tên tuổi lẫn quốc tịch cơ mờ
    nếu không phải thì hơi tiếc cho Scizor, bao giờ tới em thì cho xin tyra hoặc blaz cũng ngon rồi nhá anh
    đừng bao giờ là venusaur
    Cứ từ từ em đã đăng ký thì anh ko làm trái đâu

Bạn có định để mỗi người là một câu chuyện riêng không hay cuối cùng họ sẽ gặp nhau ???
    Chắc chắn là phải gặp nhau rồi bạn nếu để ý thì từ đầu phần mở rộng đến giờ, "Hội Illuminati" toàn là xuất hiện do.... tớ giới thiệu tớ vẫn chưa hề nhắc gì về hội trong nội dung fic
    Ah mà mọi người bay vào góp ý nhân vật Mega cho tớ cái đi chứ tớ treo post đó cả tháng rùi mà ko ai vào hết vậy

Nếu dc em xin cái tính cách luôn nha đại khái là rất kiệm lời

GHÉ QUA ĐỌC POKEMON COMIC CỦA TỚ NÀ (/owo)/
    Tiếng Việt | Tiếng Anh

Xin một chân nèo :

---

Tên : Xavier

Quốc tịch : Pháp

Mega : Swampert

Chi tiết : Một cậu bé ra bờ sông chơi, trợt chân xém chết đuối. May mà có con Marshtomp ra cứu rồi ...

( Thêm vụ này cho nó lạ ) Bà Xerneas là người đã đẩy thẳng nhỏ xuống sông để thử lòng con Marshtomp ...

Từ đó trở đi, thằng bé sợ nước và không dám bơi nữa ... Nhưng viên Swamperite lại nằm dưới tận dưới đáy con sông năm xưa ấy ...

Bà Xerneas thử thách thêm rằng chỉ với sự "hợp tác" giữa nó với Pokemon mới có thể lấy được viên đá
    _*_*_*_*_*_*_
    _*_*_*_*_*_*_

= MÌNH LÀ BOOK NHÉ !!! =

_*_*_*_*_*_*_
    _*_*_*_*_*_*_

A45 Một tí cập nhật từ tác giả :3

Hé lộ, hình như đã rất lâu rồi mình mới trồi lên đây lại

Lý do mà mình rất lâu rồi không cập nhật thêm một chương nào, không phải là mình drop fic nhé, mà là mình chuyển qua post truyện bên 1 chỗ khác vì nói thật là nhiều khi mình thấy bài post của Poke-Mega sida nhiều lúc nên phải chỉnh sửa nhiều chỗ mới ok được

Tuy nhiên thì mình vẫn đều đặn check bên này mỗi ngày, và lượt xem có tăng khá đáng kể
    Nên bây giờ mình đang phân vân: có nên quay lại đăng ở đây? Vì chap mới nhất mà mình đăng trên này là Chap 14, trong khi đó toàn bộ phần 1 mình đã viết xong bao gồm 63 chương và hiện mình đã và đang phát triển phần 2

Thậm chí mình cũng sẽ sửa lại các chap trên này vì mình có thêm thắt 1 số điểm trong quá trình viết mấy chap sau

Ai đã từng quan tâm truyện thì vao cho mình cái ý kiến, ý mình là mình nói các bác trùm topic đó ạ, bỏ đi lâu quá không biết staff có đổi điếc gì không...

đây, tui đây, không nhiều nhưng vẫn còn 1 đứa hằng ngày vào đọc fanfic đây :3
    cứ viết tiếp bên kia, rùi đăng lại bên này, cũng đâu tốn thời gian mấy

Page 2 of 2 FirstFirst 12