Results 1 to 6 of 6

Thread: [Thảo luận] Hành trình của á thần Pokemon

[Thảo luận] Hành trình của á thần Pokemon

Đây là fic đầu tay do mình viết, có hơi hướng ăn cắp ý tưởng của các tác giả trước chút xíu . Mn ai có góp ý gì cứ thoải mái ở đây nha. Chỉ sợ không ai đoái hoài tới thôi chứ có view sơ sơ là mình cũng đã vui lắm rồi
    Link fic: http://poke-mega.org/forum/showthread.php?p=577009

Cũng hay mà! ráng ra chap mới nhanh nha bạn!

Cảm ơn bạn quá khen! Đã viết xong chap 4, chap 5. Cố gắng 1 tuần 3 chap Ém hàng để người đọc còn có cái mà bất ngờ hi hi. Sẽ cố gắng để cho cốt truyện nó hồi hộp tí và thêm nhiều cái kết treo chân giữa trời :v
    Fun: Đố mọi người tại sao Uncle của Brian tên là Wolf
    Last edited by nhutcold1998; 10-12-2014 at 05:36 PM.

Theo tuiii thì ông cậu ấy là nhân vật phản diện... Mang dòng máu của 1 pokémon giống sói như Lucario, Zoroack, bla bla... Nhìu khi ông ấy lại là Zoroack hóa thân (Zoroack là thánh biến hình cmnr)...

tớ cũng mới viết truyện , nên tớ nghĩ rằng mong cậu có thể cho chapter nó dài ra một chút chứ như chap 6 thì fail lắm .
    Cốt truyện khá hay . : >

Quote Originally Posted by duy123 View Post
    tớ cũng mới viết truyện , nên tớ nghĩ rằng mong cậu có thể cho chapter nó dài ra một chút chứ như chap 6 thì fail lắm .
    Cốt truyện khá hay . : >
    thanks. một số chap mình viết ngắn do cụt ý (bị giới hạn bởi cái tiêu đề của chap) sẽ cố gắng ở những chap sau.
    Với lại mình thấy mình không có khả năng miêu tả trận đấu tài tình như các thánh fic khác nhiều khi mình viết mình đọc lại thấy nỏ dở dở sao á. Trước giờ mình dùng toàn special attack tại vì nhìn chung nó dễ miêu tả hơn. Không biết mn có kinh nghiệm gì share với